
Kamar tsarkakakken ruwa, masu tsarkakun ruwa suna buƙatar tsabtace su a kai a kai, kuma wasu na iya buƙatar maye gurbin matatun, masu tacewa, da sauransu don kula da tasirin su. Gyara Daily da kuma kiyaye masu tasoshin iska: kula da kiyayewa
Duba matatar a kai a kai
Lokacin da akwai ƙura mai yawa akan yaron fan, zaku iya amfani da goge goge don cire ƙura. An ba da shawarar yin kiyayewa kowane watanni 6.
Fan Blade ƙura Cirewa
Tushen yana da sauƙi don tara ƙura, don haka goge shi da zane mai laushi akai-akai, kuma ana bada shawarar tsaftace shi kowane watanni 2. Ka tuna kada ka goge tare da abubuwan da ke tattare da gas kamar kayan shayarwa don gujewa lalacewar ruwan mai ruwan sama da aka yi da filastik.
Gyara na waje na chassis
Juya akan iska mai shekaru 24 a rana ba wai kawai ya kara tsabta daga cikin iska na cikin gida ba, amma zai kai ga wuce haddi na sama da kuma rage rayuwar da kuma tasirin matatar. A ƙarƙashin yanayi na al'ada, ana iya buɗe don 3-4 hours a rana, kuma babu buƙatar buɗe shi na dogon lokaci.
Tsabtace Tace
Sauya ɓangaren tace mai tsarkakewa a kai a kai. Tsaftace kashi na tace sau ɗaya a mako lokacin da iska take da mahimmanci. Za a maye gurbin kashi na tace kowane watanni 3 zuwa rabin shekara, kuma ana iya maye gurbinsa sau ɗaya a shekara lokacin da ingancin iska yake da kyau.
Air tsarkakanci sun sha gurɓatun dangi, kare lafiyar 'yan gida, koyon ilimi, kuma suna da tsarkakewa cikin iska mai sauki don amfani da dawwama. Menene karamin ilimin da kuka sani game da tsarkakewa na sama? Bari mu raba!

Lokaci: Jul-02-2022